เนื้อหารายละเอียด เกี่ยวกับข่าวนี้ โพสเมื่อวันที่: 11 กรกฎาคม 2567 โดยงานประชาสัมพันธ์
10 กรกฎาคม 2567 เวลา 11.00 น. นายอารยันต์ แสงนิกุล ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาขอนแก่น เขต 1 มอบหมายให้ นางสาวกมลวรรณ ทิพยเนตร รอง ผอ.สพป.ขอนแก่น เขต 1 พร้อมด้วยกลุ่มนโยบายและแผน และ กลุ่มอำนวยการ และเจ้าหน้าที่ เข้าร่วมประชุมติดตามความก้าวหน้าการดำเนินงานโครงการสุขาดี มีความสุขผ่านระบบ Zoom Meeting เพื่อให้สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษา กำกับ ติดตาม การรายงานข้อมูล และการดำเนินการ พร้อมทั้งรายงานความก้าวหน้าให้สำนักงานคณะกรรมการการศึกษาขั้นพื้นฐานทราบ ณ ห้องประชุม ดร.มังกร - ดร.ประภา ภักดิ์โพธิ์ สพป.ขอนแก่น เขต 1
|